Card Mạng Lenovo 10GBASE-SR SFP+ Transceiver (46C3447)

Giá: 2,783,000 VNĐ

Thông tin sản phẩm

Mã hàng: 46C3447
Bảo hành: 12 Tháng
Hãng sản xuất: Lenovo
Xuất xứ: Chính Hãng

Mô tả sản phẩm

Data transfer rate (max):10000 Mbit/s
SFP transceiver type:Fiber optic
Wavelength: 850 nm
Networking standards: IEEE 802.3,IEEE 802.3ab,IEEE 802.3ae,IEEE 802.3u
Cabling technology: 10GBASE-SR

Co2 Savings 0
Data transfer rate (max) 10000 Mbit/s
SFP transceiver type Fiber optic
Interface type SFP+
Multi-mode fiber (MMF) supported Yes
SFP transceiver standard SR
Wavelength 850 nm
Networking standards IEEE 802.3,IEEE 802.3ab,IEEE 802.3ae,IEEE 802.3u
Cabling technology 10GBASE-SR
Auto MDI/MDI-X Yes
Hot-Plug support Yes
Certification MSA
Operating temperature (T-T) 0 - 70 °C
Storage temperature (T-T) -40 - 85 °C
Operating relative humidity (H-H) 10 - 80%
Storage relative humidity (H-H) 10 - 85%
Width 13.4 mm
Depth 56.5 mm
Height 8.5 mm
Number of products included 1 pc(s)

Giới Thiệu Card Mạng Lenovo 10GBASE-SR SFP+ Transceiver (46C3447)

Lenovo 10GBASE-SR SFP +. Loại thu phát SFP: Cáp quang, Tốc độ truyền dữ liệu tối đa: 10000 Mbit / s, Loại giao diện: SFP +. Chứng nhận: MSA. Chiều rộng: 13,4 mm, Chiều sâu: 56,5 mm, Chiều cao: 8,5 mm. Số lượng sản phẩm đi kèm: 1

 

Bộ thu phát SFP tuân thủ Thỏa thuận đa nguồn (MSA) đảm bảo khả năng tương thích với nhiều loại thiết bị mạng. Chọn sự lựa chọn của bạn hoặc các phiên bản Đồng hoặc Sợi hỗ trợ tốc độ Fast Ethernet và Gigabit, 10Gigabit Ethernet.

Copyright © 2010-2022 Vlink Computer - Đã Đăng Ký Bản Quyền  DMCA.com Protection Status